Hoạt động trải nghiệm” Biết ơn chú bộ đội” Lớp lớn 1( Hà)
Hoạt động trải nghiệm ” Biết ơn chú bộ đội” của lớp lớn 1 . Thông qua hoạt động trải nghiệm này đã giúp các con hiểu được phần nào công việc của các chú bộ đội. Buổi trải nghiệm vô cùng ý nghĩa góp phần khơi gợi trong trẻ 1 tình yêu thương, quý mến, kính trọng và tự hào về các chú bộ đội. Trẻ rất hứng thú, tích cực nghiêm túc tham gia các hoat động.