Làm thiệp tặng mẹ và cô (hà lớp lớn 1)
Ngày quốc tế phụ nữ luôn là dịp để một nửa thế giới được đón nhận sự quan tâm và những lời yêu thương chân thành. Để góp một phần nhỏ hạnh phúc ngọt ngào mà các mẹ nhận được nhân ngày 8/3, lớp lớn 1 tổ chức cho các con tự làm thiệp 8/3 để dành tặng mẹ yêu thương.Với sự sáng tạo riêng, cô hướng dẫn các con làm những tấm thiệp tặng mẹ thật độc đáo kèm theo đó là những lời chúc yêu thương gửi đến mẹ : “ Chúc mẹ luôn mạnh khỏe “, “ Chúc mẹ vui vẻ, con yêu mẹ”,..
Sau đây là những hình ảnh